JH-D19 Rashin Tsaron Ruwa na Ruwan Ruwa

(2 abokin ciniki reviews)

 • YADDA ZA KA YI AMFANI: shirye-shiryen 4 da aka riga aka saita. Zaka iya canja yanayi da easilyara sauƙaƙe tare da taɓa yatsa ɗaya don daidaitawa zuwa yanayin sauti daban-daban
 • SMananan ƙananan & TA'AZIYYA: 3 buɗe bama-bamai kunne. Zaka iya zaɓar girman tip na kunne kamar yadda kake so. Kuma siririn bututun ya dace da mutanen da suke saka tabarau
 • SIFFAR RUFE BAYA: chiparar ragin surutu da yanayin sarrafawa, yana ba da sauƙi da ingantaccen ƙarar dacewa da yanayi daban-daban. Ka ce ban kwana ga tsayayyun abubuwa, marasa haushi, raɗaɗi ko sautunan da ba'a so
 • LAFIYA & LAST LAST: Ku zo da fakiti 2 na batirin A13. Sauƙi a sauya shi sau ɗaya a cikin kwanaki 12 maimakon yin caji kowace rana tare da mai ji da ƙarfi mai kara sauti
 • SAYI DA AMINCEWA: Mun san yana da wahala a samu ingantaccen na'urar kara ji ba tare da gwajin ji na kwararru ba, don haka muka samar da kudi na kwanaki 30 ba tare da wani sharadi ba !! Garanti na Manufacturer na Shekaru 2 yana tabbatar da cewa wannan ba da daɗewa ba zai zama sayayyarku ba haɗari
 • IPX7 RUWAN RUWA - kayan ji a ciki Nano-shafi yana ba da damar hana ruwa ruwa na mita 1 zurfin na mintina 30. Ya dace da wasanni don hana ruwa. Mafi dacewa don zufa shi a dakin motsa jiki.
description

Kayan jike na kare ruwa

Gaskiya mai hana ruwa jin kunne ƙananan na'urori ne. Ba su wanzu kwata-kwata, amma samfurin guda ɗaya ne kawai. Abin sani kawai na'urar jin jika mara ruwa ita ce JH-D19 da JINGHAO MEDICAL ya yi. Wannan samfurin kwata-kwata bashi da ruwa kuma baya iya yin turbaya.

[IPX7 mai hana ruwa] -  jin kunne Nano-ciki na ciki yana ba da damar hana ruwa na mita 1 zurfin na mintina 30. Ya dace da wasanni don hana ruwa. Mafi dacewa don zufa shi a dakin motsa jiki.

Yana amfani da tsaftataccen ruwa mai ruwa da kuma rufe gida da ƙofar batirin don matsanancin ruwa, ƙura ko ƙugu bazai iya wucewa ba. Wannan yana nufin babu tekuna, ba fasa, kuma babu wata hanyar da ruwa zai shiga.

Rufin silicone yana hana ruwa daga shiga cikin baturin. Saboda batirin iska na zinc yana buƙatar oxygen, membrane mai cike da tufatarwa yana hana ruwa fita amma yana ba da izinin iska a ciki.

An tabbatar da shi don tsayayya da nutsar cikin zurfin mita ɗaya (kaɗan a ƙafa uku) na mintuna 30.

Wannan isasshen kariyar ruwa ba zai baka damar yin iyo ba, wanka ko fesa a bakin tekun ba tare da wata damuwa ba. Idan kun shiga cikin wasanni masu karfi, zaku iya amfani da shirin bidiyo don kiyaye shi a wuri.

KARANTA, BAYANAI-MAI-RIKA & SAMUN AIDI MAI SAURARON RUWA

 • Ragewar Rashin Tsawa
 • Matakan 11 na girma
 • Cancantar Bayar da Bayanan Murya
 • Canjin Rocker
 • WDRC (Wide Dynamic Range matsawa)
 • IPX7 mai hana ruwa

Shirye-shiryen Saiti na 4

D19 Amplifier na Musamman na Musamman yana ba da saiti na 4 wanda aka saita saiti wanda yake sauƙin daidaitawa tare da taɓawa da yatsa.

 1. Saiti na al'ada - Sauraron yau da kullun
 2. Saitin Rage - Yana rage hayaniya (gidan abinci, babban kanti, dakin motsa jiki, da sauransu)
 3. Saitin cikin gida - Yana rage ƙarancin sautikan sauti (gida, ganawa, da sauransu)
 4. Tsarin waje - Rage ƙananan sauti da ƙananan sauti (bushewa, ra'ayoyi, ranar iska, da sauransu)

Lissafin Mataki :JH-D19 Rashin Tsaron Ruwa na Ruwan Ruwa

Godiya ga karatu, Shirya ta :JINGHAO Jin AidsNa gode! ^^


ƙarin bayani
type

Kayan Watsawa na Maganin Ruwa na Rashin Tsallake Ruwa na Ban ruwa

Frequency Range

200-4200Hz

Gwajin Ruwa na Ruwa

IPX8

Aiki na Musamman

WDRC da AFC

Tsarin Yanayi

Yanayin 4: haɗuwa, Al'ada, waje, Ragewar Noise.

Tarar Tube

Dama / Hagu na Tar Tube (Wanda za'a iya musanyawa)

Tashar Jin Kai

2 / 4 / 6 / 8 / 16 (Tsoffin 4 Channel)

Sautin shigarwar

20dB (daidaitaccen aiki ≤ 30dB)

Jiran Lutu

M, Matsakaici, Mai tsananin

Working Lokaci

250-300 sa'o'i

Certifications

CE, ROHS, ISO13485 (Medical CE), Siyarwa kyauta (CFS)

Reviews (2)

2 sake dubawa na JH-D19 Rashin Tsaron Ruwa na Ruwan Ruwa

  Ramesh
  Janairu 21, 2020
  Daidai samfurin


   Na kasance ina amfani da wannan na'urar kara kuzari na wani lokaci yanzu kuma wadannan cikakke ne !. Na sami damar amfani da wannan na tsawon awanni ba tare da ciwon kunne ba...Kara
   Na kasance ina amfani da wannan na'urar kara kuzari na wani lokaci yanzu kuma wadannan cikakke ne !. Na sami damar amfani da wannan na tsawon awanni ba tare da ciwon kunne ba. Ingancin sauti yana da ban mamaki kuma yana da sauƙin ɗauka a aljihunka yayin tafiya. Ina ba da shawarar wannan samfurin.


  Taimako?
  0 0
  Amazon Abokin ciniki
  Janairu 21, 2020
  Abu mai kyau sosai
  Mun gamsu da wannan abun. Mijina ya yi gumi sosai kuma kayan aikin ji zai daina aiki har sai ya sake bushewa. Wannan yana da ban mamaki, yana kiyaye shi ...Kara
  Mun gamsu da wannan abun. Mijina ya yi gumi mai tsanani kuma kayan jin zai daina aiki har sai ya sake bushewa. Wannan yana da ban mamaki, yana cigaba da aiki duk rana.


  Taimako?
  2 0
Add a review
tambaya

1. Maraba don bincika OEM / Wholesales jin kayan aiki. Za mu amsa cikin awanni 24.
2. Idan zaka sayi Samfurin jinghao daga shagon mu na Amazon, zamu baka shawara ka tuntuɓi dillalin Amazon kai tsaye.
3. Mu ne manyan samfuran masu taimakawa ji a China, ba kamfanin kasuwanci bane.
4. MOQ ɗin mu 100pcs ne, saboda farashin jigilar kaya yayi tsada, ba ma sayar da yanki ɗaya kawai don siyarwa.


tambayoyi

Tambayoyin Samfura (FAQ) Tambaya

Success!

Tambaya da aka Yi Cikin nasara

Tambaya ta sirri ..?

Tabbatar da Robot ya gaza, da fatan a sake gwadawa.

Kasa    
 • Wannan samfurin bashi da Tambaya ..!

downloads
Sunan fayil size link
JH-D19-bte-ji-taimako-IPX8-mai hana ruwa-gwajin-rahoto.pdf 748 KB Download