JH-D26 Siyarwa BTE Mai Jiran Taƙi

 • Kyakkyawan samfurin BTE, mai sauƙin amfani
 • Girma kaɗan, marar ganuwa a bayan kunne
 • Wire na bakin ciki mai karba bututu wanda ba a ganuwa da ido
 • Yayi daidai da canal na kunne ba tare da matsala ba
 • Sauki don amfani da maɓallan ƙarar Sama da Downasa
 • Low Warning Battery
 • Gudanar da yanayi na yanayi na musamman
 • Mitar yau da kullun / kullun
 • Mitar Ragewar Tsawa
 • Mitar talabijin
 • Gudanar da Talla
 • Abun Rage Rage Ta atomatik
 • An katse Amsa ta atomatik
description

BTE mai caji jin kunne tare da makirufo na shugabanci biyu, kyakkyawan ƙira da fa'ida jin kunne fasaha.

Cajin awoyi 3, amfani da awanni 16.
Shahararren Al'adu da Abubuwan Muhalli
Zane na Nuni Na Musamman
Caseaukar Cajin Hanya, Mai dacewa da Cajin shi akan-tafi
Skin-friendly caji case.

Reno mai shiryarwa biyu
Sake mayar da martani ta atomatik
Yanayi 4 don zaɓar

 1. Yanayi na al'ada: Dace da kwanciyar hankali, kamar: gida, ofishi
 2. Yanayin Rage Sauti: Dace da hayaniya, kamar: Hanya, Babban kanti, Gidan abinci.
 3. Yanayin Tele-coli: Iya karba kiran waya
 4. Haɗin waya tare da Yanayin Microphone: Zai iya ɗaukar wayar da aka kira, a halin yanzu har yanzu yana iya jin sautin yanayi.

Mai sauƙin aiki
Umeara + da ƙara - maballin
Shirya Shirye-shiryen Ji

 • Canja Canji: Daidaita Yanayin (Dogon Latsa dakika 3)
 • Epara shine shiri na 1, Yanayin Al'ada;
 • Epara isara shine shiri na 2, Yanayin Rage Noararrawa;
 • Eparara epara isara shiri ne na 3, Yanayin Tele-coil;
 • Epara epara Beara ƙararrawa shiri ne na 4, Tele-coil tare da Yanayin Microphone;

Kashewa ya hada da:

 • 2 x taimakon ji (hagu / dama)
 • 1 x Sake caji
 • 1 x USB Cable
 • 6 x Matakan kunne (S / M / L)
 • 1 x Jagoran mai amfani
 • 1 x Kayan aikin tsaftacewa

Bayani:

 • Fitarwa OSPL90 Max.: ≤128dB
 • FOG50 HFA Avg. Riba: 29 ± 5dB
 • Sautin shigar da EQ: ≤32dB
 • Yanayin Yanayi: 500Hz-5000Hz
 • Aiki Na Yanzu: ≤3mA
 • Jimlar Rarraba Harmonic: ≤5%
 • Volimar da aka Auna: DC 1.2V
 • Shawara: Ya dace da masu rauni, Matsakaici Matsakaici, Mutanen da basa jin magana
 • Launi: Baƙi, Azurfa

Sanye da Jin dadi

 • Karami da mara nauyi
 • Karamin samfurin Karba-A-Kunnen yana ba da kyakkyawar kallon kwalliya wacce ke da wahalar gani.
 • Mai hankali a girma kuma an tsara shi ta hankali, kusan ba a iya gani.

DUAL magana RELEARGEABLE TINY jin kunne

1) Telecoil yana aiki ta kashe makirufo na yau da kullun akan taimakon jika kuma ɗaukar sauti kawai daga wayar, FM, ko madauran sauti. Za ku iya sanya taimakon ji a cikin shirin wayar ta hanyar latsa maballin a bayan kayan sautin ji. Wataƙila kuna buƙatar tura wayar kusa da wani abu har sai kun sami mafi kyawun sauti.

Lokacin da kayan jin ku suke cikin shirin wayar tarho, makirufo din ba a kunne yake ba, don haka ba zaku ji komai ba har sai kun sami tarho mai aiki kusa da kunnen ku ko a cikin “daki a kwance”.

2) Saitin bleabila - Yana Rage Sautuka masu saurin Yanayi gami da Ra'ayi (busawa)
Idan ka ji kamar ka yi rashi, to, kada ka jira, yi aiki yanzu! Idan baku ɓatar da ɓangarorin tattaunawa ba, ko kuma ci gaba da ƙara sautin a talabijin. D26 na faɗakarwa da ji na iya taimakawa wajen haɓaka waɗannan sautunan kuma kiyaye kwakwalwarka cikin ƙoshin lafiya da aiki da magana.

D26 Taimakon Ji yana da ƙarfi, mai amfani don amfani a tsakanin kunne jin kunne (BTE kayan ji). D26 yana da makiruforon shugabanci, wanda ke ba da izini don ingantaccen ingancin sauti. Wannan sabuwar fasahar tana birgeni.
Xarar ji na D26 BTE suna da sauƙin amfani kuma suna da iko sosai don taimakawa ko da waɗanda ke da rauni na ji sosai. Kowane a bayan abin sauraron kunne yana da matukar tasirin gaske, kuma waɗannan sune mafi girman abubuwan aikin BTE.

D26 kankanin ne amma yana da isasshen aiki

 • Cikakken dijital, tace amo da kuma fasahar fasahar
 • Kusan ganuwa akan kunnuwa na waje lokacin da aka sawa
 • Mai sauƙin amfani da daidaita godiya ga manyan maɓallansa
 • Enougharfin isa ya taimaka kusan kowane matakin jin hasara

D26 shine cikakkiyar mafita ga kowane matakin rashin ji, ko kowane yanayi wanda kake buƙatar taimakon ji. (lokaci tare da iyali, TV, gidajen abinci, da sauransu)

Lissafin Mataki :JH-D26 Siyarwa BTE Mai Jiran Taƙi

Godiya ga karatu, Shirya ta :JINGHAO Jin AidsNa gode! ^^


ƙarin bayani
Fitowa. OSPL90 Max.

≤128dB

FOG50 HFA Avg. Samun

29 ± 5dB

EQ Input Noise

≤32dB

Frequency Range

500Hz-5000Hz

Working Current

≤3mA

Total Harmonic Ƙaddamarwa

≤5%

Rated Volatage

DC 1.2V

Bayyana

Dace da Tsallakewa, Matsakaicin Mage, hearingaƙarar ji mai rauni

Launi

Black, Azurfa

tambaya

1. Maraba don bincika OEM / Wholesales jin kayan aiki. Za mu amsa cikin awanni 24.
2. Idan zaka sayi Samfurin jinghao daga shagon mu na Amazon, zamu baka shawara ka tuntuɓi dillalin Amazon kai tsaye.
3. Mu ne manyan samfuran masu taimakawa ji a China, ba kamfanin kasuwanci bane.
4. MOQ ɗin mu 100pcs ne, saboda farashin jigilar kaya yayi tsada, ba ma sayar da yanki ɗaya kawai don siyarwa.


tambayoyi

Tambayoyin Samfura (FAQ) Tambaya

Success!

Tambaya da aka Yi Cikin nasara

Tambaya ta sirri ..?

Tabbatar da Robot ya gaza, da fatan a sake gwadawa.

Kasa    
 • Wannan samfurin bashi da Tambaya ..!

downloads
Sunan fayil size link
JH-D26-BTE-jin-taimako-mai amfani-manual.pdf 71602 KB Download
BTE hearing aids(D26、D26-00F、D26-02FA、D26-08FA、D26-16FA、D26-02FS、D26-04FS、HA70、HA75)IEC60601-1.pdf 6238 KB Download
BTE hearing aids(D26、D26-00F、D26-02FA、D26-08FA、D26-16FA、D26-02FS、D26-04FS、HA70、HA75)IEC60601-2-66.pdf 281 KB Download
BTE-jin-taimako- (D26-IEC60118-13-gwajin-rahoto.pdf 848 KB Download
BTE-jin-taimako-D26 (HA70-EN60118-13-gwajin-rahoto.pdf 548 KB Download
CHTSM19120018 + SHT1910006010SM JINGHAO IEC EN60601-1JH-D26 (HA70) .pdf 4590 KB Download
CHTSM19120019+SHT1910006011SM JINGHAO IEC60601-2-66 JH-D26(HA70).pdf 674 KB Download
hearing aids(D26、338、339、351、A17、A39、HA70、HA75)CE certificate.pdf 739 KB Download
JH-D26 (HA70) ROHS2.0 rahoton NCT19044324X.pdf 2538 KB Download
JH-D26 (HA70) ROHS2.0 takaddar shaidar NCT19044324X.pdf 627 KB Download
recharable(D26、338、339、351、A17、A39、HA70、HA75)CE-LVD report(IEC?60335-1).pdf 1625 KB Download
recharge-hearing-aid-A39.HA70.HA75.337.338.339.351.D12.D26.D30)18250EC00005801-FCC-SDoC-report.pdf 635 KB Download
recharge-hearing-aid-(A39.HA70.HA75.337.338.339.351.D12.D26.D30)Anbotek-FCC SDoC-of-Compliance(18250EC000058).pdf 123 KB Download
rechargeable(D26、338、339、351、A17、A39、HA70、HA75)CE-LVD certificate(IEC?60335-1).pdf 2258 KB Download